[Bounty Closed] Cuộc thi thiết kế NFT Membership của VAD

Chào cộng đồng VAD,

Lại là một bounty nữa dành cho các bạn thích sáng tạo và yêu thích nghệ thuật:

Proposal của dự án: [Approved] DAO Membership NFT bounty

Tên dự án: Membership Token Bounty

Mục đích: VN Artists DAO (VAD) là nơi dành cho các nghệ sĩ Việt Nam & những người yêu thích nghệ thuật trong hệ sinh thái NEAR. VAD mong muốn thành viên sẽ được tham gia vào các hoạt động trong DAO một cách tích cực giống như mục đích ban đầu vốn có của một DAO. Chính vì vậy, NFT dành cho thành viên không chỉ có chức năng ghi nhận sự tham gia của mọi người, mà còn là dịp để các bạn có thể sáng tạo cùng nhau trong một hoạt động sôi nổi.

Cách tham gia : Nộp một sản phẩm (định dạng jpeg, jpg, png, mp4, gif) để mint thành NFT token thành viên cho VAD (Một người có thể nộp nhiều tác phẩm, song số tác phẩm được sử dụng để bình chọn cho mỗi người là 1). Chúng ta sẽ cùng bình chọn cho 3 tác phẩm xứng đáng, mỗi tác phẩm nhận được phần thưởng 50$.

Thời gian:

• Nộp tác phẩm từ 20/4 – 27/4.

• Thời gian bình chọn: 28 - 29/4

• Công bố kết quả và mint NFT: 30/4

NFT sau khi mint sẽ được gửi đến cho tất cả các thành viên đã tham gia các hoạt động của VAD trong tháng 4

Còn chần chờ gì nữa? hãy cùng nhau sáng tạo thôi!

7 Likes

Xin chào cộng đồng VAD,
Mình là Todd hiện là sinh viên USSH. Dưới đây là tác phẩm “Sea of Dreams” của mình. Cảm hứng chính cho tác phẩm lần này mình bài hát Sea of dreams của Oberhofer trong bộ phim Bojack Horseman. Cũng khá đơn giản hehe và dưới đây là chiếc dreamy scene của mình

*Scene này được mình dựng trên Cinema 4D + Octane render

Ví near của mình: toddpham.near

P/s: Do giới hạn đăng gif là 4MB nên mình chỉ có thể đăng gif 5s nên chất lượng hơi tệ bạn nào muốn có thể check link bên dưới mình để loop full HD luôn.

https://bit.ly/3jYoDNa

Untitled (3)

2 Likes

Hello. Is this a Bounty open to the entire community? I would like to participate.

1 Like

Thank you for your interest, this is activities for new members on board in the VAD community. We will hold more activities for all the community in the future.

3 Likes

Artiste:
Roxy The Entertainer

Art Title:
In My World

Wallet:
roxytheentertainer.near

1 Like

Artist:
Louietism

Art Title:
True Colors

*“If you want people to love you for who you are, take the mask off”. :performing_arts::sparkles:

Wallet:
louietism.near

1 Like

Xin chào cộng động VAD,
Mình là Hiến, một sinh viên trường đại học bách khoa HCM. Mình cực kỳ thích những tác phẩm thời kì phục hưng nên mình đã cố thử kết hợp art phục hưng với graphic design and 3d. Hy vọng mọi người thích tác phẩm của mình…
Ví near của mình: trhien014.near

2 Likes

LFGGGG my dude #wagmi

1 Like

A design with the theme: Love and understanding.

1 Like

Chào mọi người, vì file hơi lớn nên em xin gửi dự thi tác phẩm qua Drive ạ.

qirenn.near

1 Like

Hello everyone,
Bên dưới là một art về abstract light. Một sản phẩm ngẫu hứng khi mình có cơ hội experiment trong Touch Designer. Dưới đây là các node mình tạo cho ai quan tâm :grin:

Near wallet: hieunguyenn.near

Comp 3_5

2 Likes

Hello các bạn!

Đây là sản phẩm promote lối sống xanh và tích cực, hy vọng mọi người sẽ thích. Mình làm tác phẩm này hy vọng sẽ được mint và tặng cho mọi người.

Ví NEAR: agnesba.near

1 Like

Đây là mẫu thiết kế NFT Membership của mình. Vì mình nghĩ rằng các nghệ sĩ đều có hoa tay, còn mình thì không có cái nào hết.
Ví near: hualanghi.near

1 Like

Hello everyone, tác phẩm của mình lấy cảm hứng từ người nông dân Việt Nam, với biểu tượng cây lúa, nón lá và con người Việt. Mình hy vọng tác phẩm này sẽ lan tỏa nền văn hóa nước nhà và được chọn để sử dụng.

Cảm ơn mọi người, chúc mọi người ngày mới tốt lành.

haoo.near

1 Like

Bounty đã chính thức khép lại, cảm ơn các bạn đã tham gia, poll bình chọn sẽ sớm mở trên Telegram Group của VAD

1 Like

Xin chúc mừng các tác phẩm thắng giải bình chọn để trở thành membership token của VAD: @toddpham, @agnesba, @hao.

Các bạn vui lòng gửi file gốc lên drive và inbox cho council nhé! Giải thưởng sẽ sớm được trao đến địa chỉ ví các bạn đã cung cấp! Cheers!

2 Likes